Xin ít kinh nghiệm thi bằng Autodesk certified Professtional phần mềm Inventor

Quốc Tương

Thích
8
Điểm
3
Phần mềm quan tâm
AutoCAD, Inventor Professional, 3DsMax
Mình đang muốn thi lấy bằng Autodesk Certified Professtional nhưng không biết đề thi đó như thế nào? Mình không biết kinh nghiệm đủ chưa để thi? Mình sử dụng phần mềm cũng khoảng 2 năm rồi. Anh/Chị nào đã từng thi có thể chia sẻ 1 chút ít về cấu trúc đề thi như thế nào không? kinh nghiệm thi?
Thank you!

zhouhai

Administrator
Thành viên BQT
Thích
13
Điểm
8
Phần mềm quan tâm
Inventor Professional, Revit
Mình đang muốn thi lấy bằng Autodesk Certified Professtional nhưng không biết đề thi đó như thế nào? Mình không biết kinh nghiệm đủ chưa để thi? Mình sử dụng phần mềm cũng khoảng 2 năm rồi. Anh/Chị nào đã từng thi có thể chia sẻ 1 chút ít về cấu trúc đề thi như thế nào không? kinh nghiệm thi?
Thank you!
Chào anh, anh đang muốn thi chứng chỉ của phần mềm nào?

Quốc Tương

Thích
8
Điểm
3
Phần mềm quan tâm
Chào anh, anh đang muốn thi chứng chỉ của phần mềm nào?
Mình muốn thi chứng chỉ Autodesk Certified Professtional của phần mềm INVENTOR. Ad có kinh nghiệm gì không, xin ad chia sẻ chút kinh nghiệm (y)

Quốc Tương

Thích
8
Điểm
3
Phần mềm quan tâm
Mình có tìm trên mạng về chứng chỉ này, mình lên trang của certiport để tìm kiếm thì tìm được cái file nói về những chủ đề thi
Mình muốn biết cụ thể hơn về phần thi, là vào thi mình sẽ vẽ thôi hả hay làm gì nữa? nói chung là càng chi tiết về phần thi càng tốt để chuẩn bị thi cho tốt! chứ không thôi thi 1 lần là 300$ o_Oo_O
File đính kèm là file nói về nội dung thi như trên hình mình chụp.

Đính kèm

Ngọc Sơn

Administrator
Giảng viên
Thích
19
Điểm
3
Phần mềm quan tâm
AutoCAD, Inventor Professional
Mình có tìm trên mạng về chứng chỉ này, mình lên trang của certiport để tìm kiếm thì tìm được cái file nói về những chủ đề thi
Xem đính kèm 77
Xem đính kèm 78
Mình muốn biết cụ thể hơn về phần thi, là vào thi mình sẽ vẽ thôi hả hay làm gì nữa? nói chung là càng chi tiết về phần thi càng tốt để chuẩn bị thi cho tốt! chứ không thôi thi 1 lần là 300$ o_Oo_O
File đính kèm là file nói về nội dung thi như trên hình mình chụp.
Hi anh Tương,

Cảm ơn câu hỏi của anh ạ.

Đối với chứng chỉ Pro mình không cần phải vẽ hết một chi tiết. Mình chỉ mở những file có sẵn sau đó mình làm theo yêu cầu của đề bài. Sau đó mình xử lý đáp án và điền kết quả nha anh.

Đối với chứng chỉ Inventor pro bên em sẽ hỗ trợ thí sinh với một lần thi thử đầu tiên để làm quen sau đó sẽ tổ chức thi chính thức ạ.

Nếu anh cần hỗ trợ gì thêm, anh vui lòng cho em biết.

Thanks anh.